"Mua gì cũng tốt, bán gì cũng nhanh!" Mua bán miễn phí không cần đăng ký
Trang chủ Giới thiệu Quy định Hướng dẫn Đọc báo Forum Đăng danh bạ web Quảng cáo & đăng tin VIP Liên hệ Đăng ký thành viên
CÔNG TY KIẾN TRÚC VIỆT QUANG
Nhà đất | mua bán nhà đất | cho thuê nhà đất | Batdongsan.nnn.vn
muaban.PRO - mua bán PRỒ MUA BÁN RAO VẶT miễn phí, đăng tin miễn phí suốt đời, top 10 Google năm 2005
Tin đăng trên trang webmuaban.vn luôn đứng nhất Google.com - Facebook.com
thi bằng lái xe giá rẻ bao đậu 100% học lái xe giá rẻ nhất
Tin đăng trên trang webmuaban.vn luôn đứng nhất Google.com - Facebook.com
Đăng một tin VIP tại www.muabandiaoc.biz Kênh mua bán địa ốc miễn phí số 1 Việt Nam
Tin đăng trên trang webmuaban.vn luôn đứng nhất Google.com - Facebook.com
Website đăng tin Cho thuê Nhà Đất BĐS Mua Bán Rao Vặt Trực Tuyến Hàng Đầu Việt Nam
Tin đăng trên trang webmuaban.vn luôn đứng nhất Google.com - Facebook.com
Chợ onilne, Chợ nhà đất bất động sản, Nhóm chợ mua bán rao vặt, Chợ tìm việc làm, Chợ mua bán chia
CÔNG TY CỔ PHẦN AN BẢO KHANG
  TÌM NHANH:        
Google là gì ;   Thành viên VIP của Webmuaban.vn được tặng tin HOT VIP, tặng banner, logo... và các quyền lợi tốt nhất! ;   Cách tiếp thị đơn giản và ít tốn kém ;   Hướng dẫn sử dụng hiệu quả trên Webmuaban.vn ;   Tin đã đăng ở Webmuaban.vn sẻ có trên các trang nhadat.pro-wvn.vn-muabanraovat.pro-muaban.pob.vn-giatotsaigon.com... ;   Đặt banner quảng cáo trên Webmuaban.vn với 10.000 ngày! ;   7 nguyên tắc vàng để đầu tư vàng ;   Webmuaban.vn không bán sản phẩm trực tiếp. ;   Xu hướng mới trong bán hàng trực tuyến năm 2014 ;   Danh sách 100 mạng xã hội lớn nhất Việt Nam
THÀNH VIÊN ĐĂNG NHẬP:
Email
Mật khẩu
Đăng ký | Quên mật khẩu
DANH MỤC
 Tin mới trong 48h (2.771)
 Khuyến mãi hàng ngày (5107)
 Việc làm (338)
 Bạn đọc viết (337)
 Bất động sản Hà Nội (5268)
 Bất động sản TP HCM (5864)
 Bất động sản các tỉnh (5354)
 Bất động sản các nước (4)
 Thuê và cho thuê (65)
 Mua bán đồ cũ (10)
 Điện thoại các loại (27)
 iPad + iPod + iTunes (2)
 Mua bán bằng hình ảnh (8)
 Máy tính, linh kiện (280)
 Sim số đẹp (25)
 Phụ kiện, đồ chơi mobile (16)
 Làm Quen Kết Bạn (2)
 Ẩm thực ba miền (89)
 Ô tô, xe máy (372)
 Cổ phiếu OTC (0)
 Điện tử, điện lạnh (326)
 Phần mềm, web (67)
 Máy móc, thiết bị (1346)
 Học hành, du học (116)
 Thời trang (508)
 Sổ sách, chứng từ (1)
 Máy quay, máy ảnh (19)
 Văn phòng phẩm (88)
 Card fone,game,net (4)
 Sửa chữa bảo trì (95)
 Hợp tác, đầu tư (488)
 Thẻ nhớ các loại (3)
 Giải trí, du lịch (126)
 Giới thiệu website (49)
 Hoa, quà tặng (122)
 Hàng khuyến mãi (54)
 Nội, ngoại thất (1289)
 Dịch vụ ADSL (10)
 Dịch vụ cưới hỏi (82)
 Mỹ phẩm, làm đẹp (281)
 Dệt may, giầy da (27)
 Phần mềm ĐTDĐ (11)
 Thủ công mỹ nghệ (11)
 Dịch vụ gia đình (94)
 Ăn gì, ở đâu (10)
 An toàn,môi trường (64)
 Nông, lâm nghiệp (104)
 C.ty giới thiệu (42)
 Dụng cụ thể thao (7)
 Nhà hàng, k.sạn (73)
 Quảng cáo, sự kiện (68)
 Hàng hiếm, đồ cổ (1)
 Cây trồng, vật nuôi (264)
 Thông báo, nhắn tin (0)
 Tài chính,ngân hàng (13)
 Domain, hosting (7)
 Thủy hải sản (26)
 Thực phẩm (76)
 Sách báo, phim ảnh (38)
 Cầm đồ, thanh lý (15)
 Xây dựng, vật liệu (533)
 Giao thông, vận tải (39)
 Luật, bảo hiểm (20)
 Dịch thuật (7)
 Mỹ thuật,nghệ thuật (14)
 An ninh, bảo vệ (57)
 Tranh, ảnh (65)
 Y tế, sức khỏe (907)
 Đồ dùng gia đình (200)
 Đồ chơi, đồ trẻ em (45)
 Sang quán, tiệm (2)
 Nhựa, cao su (73)
 Mắt kính, đồng hồ (48)
 Hóa chất, sinh học (52)
 Rượu bia, giải khát (53)
 Thiết bị điện (157)
 In ấn, thiết kế (310)
 Dịch vụ tổng hợp (1937)
 CD, DVD & Phim ảnh (28)
 Tin Mua bán khác (674)
 Chia sẻ Cộng đồng (80)
 Ký gửi Webmuaban.vn (7)
 Thông báo - Bố cáo (5)
 Linh vật phong thủy (47)
 
DANH BẠ WEBSITE
+ https://vattulamvuon.com
+ dondounemoncler.top/sv/
+ gmbtel.com/sv/
+ fakeiwcwatches.cn/sv/
+ clshoesshopping.com/sv/
(Xem tất cả)
THỐNG KÊ
+ Số tin hôm nay:62
+ Số tin trong 48h:2.771
+ Số tin hiện tại:34.555
+ Đang online:   25.044
+ Số thành viên:63.114
+ Lượt truy cập:232.398.055
[ 14/11/2018, 05:21 AM ]
 
Kiến trúc Việt Quang Cam kết chất lượng  Công ty xây dựng nhà đẹp Nhà thầu uy tín
Cần thuê nhà hẻm giá cao, không trả giá hay thương lượng... Vui lòng gọi 0989989989
NHÀ ĐẤT MUA BÁN NHÀ ĐẤT CHO THUÊ NHÀ ĐẤT BẤT ĐỘNG SẢN MÔI GIỚI BẤT ĐỘNG SẢN
Cần mua gấp khách sạn, tài chính > 200 tỷ
Mua bán rao vặt hàng đầu Việt Nam, Mua ban rao vat hang dau Viet Nam
CÔNG TY CỔ PHẦN ABK AN BẢO KHANG THẾT KẾ KIẾN TRÚC NỘI NGOẠI THẤT XÂY DỰNG SỬA CHỮA CÔNG TRÌNH DÂN
Mua bán nhà đất bất động sản, cho thuê nhà đất, sang nhượng bất động sản
OHO muaban.OHO.vn đăng một tin mua bán miễn phí tại đây!
Cách tăng nhanh lượt xem tin rao mua bán trên Facebook và top Google, Twitter

Máy Tính - Laptop mãi 

Bộ chuyển đổi quang điện PlanetT Gt-802 phân phối tại Annam   (Lượt xem: 64)




CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN PLANET GT-802

  • Giá 1.950.000 VNĐ
Chuyển đổi Quang Điện PLANET GT-802

Chuyển đổi Quang Điện PLANET GT-802

Phân phối bởi: AnNamtelecom_network!

Add : 363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà Nội
Email: vattuthietbimang@gmail.com
kdpp: 0916.616.068  –  hotline: 094.118.6696
—————————————————————————–

 

Chuyển đổi Quang Điện PLANET GT-802

Chuyển đổi Quang Điện PLANET GT-802 10/100/1000Base-T to 1000Base-SX Gigabit Media Converter (SC, Multi-mode)
Nhằm tạo sự linh hoạt cho mọi môi trường truyền 10/100/1000Mbps Ethernet trên cổng RJ-45 và Cáp Quang Gigabit ổn định hiệu suất cao, bộ  PLANET giới thiệu dòng chuyển đổi môi trường truyền Media Converter GT-802 chuyển đổi giữa môi trường 10/100/1000Bast-T và 1000Base-SX. Khi đó cần có đầu nối SC với chế độ đa mode. Tín hiệu Ethernet cho phép 3 kiểu của phân mạng kết nối dễ dàng, hiệu quả và chi phí thấp.

chuyen-doi-quang-dien-planet-gt-802

Để tập trung hóa quá trình cài đặt hệ thống mạng cáp quang, GT-802 với thiết kế nhỏ gọn có thể được sử dụng riêng lẻ hoặc được lắp vào khung chuyển đổi media chassis như: PLANET MC-700 / MC-1000R / MC-1500, khung chuyển đổi 7 / 10 / 15 khe. Những khung chuyển đổi này giúp tăng thêm hiệu quả cho GT-802 trong việc duy trì hệ thống mạng cáp quang tại một vị trí.

 

Vì thiết bị chuyển đổi Gigabit tương thích đầy đủ với các chuẩn IEEE 802.3 10Bast-T, IEEE 802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3ab 1000Base-T và IEEE 802.3z 1000Base-SX, quá trình cài đặt thiết bị chuyển đổi môi trường Gigabit khá nhanh chóng và dễ dàng với tính năng cắm vào là chạy UPnP. GT-802 cũng hỗ trợ điều khiển luồng và back pressure trong chế độ half-duplex để loại trừ khả năng mất gói tin.

 

Mô hình ứng dụng:

Chuyển đổi Quang Điện PLANET GT-802 Chuyển đổi Quang Điện PLANET GT-802

Hệ thống mạng cáp quang cho các nhà cung cấp dịch vụ, doanh nghiệp và hộ gia đình

Với hiệu suất truyền dữ liệu cao và khả năng cài đặt dễ dàng, GT-802 có thể xây dựng giải pháp mạng FTTH (Cáp quang cho hộ gia đình) hoặc FTTC cho các nhà cung cấp dịch vụ và FTTB (Cáp quang cho tòa nhà), đồng thời sử dụng cho môi trường mạng văn phòng của các doanh nghiệp.

 

Đặc tính kỹ thuật: Chuyển đổi Quang Điện PLANET GT-802

–         Tương thích với các chuẩn IEEE 802.3 10 Base-T, IEEE 802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3ab 1000Base-T, IEEE 802.3z 1000Base-SX.

–         Cổng TP hỗ trợ tính năng tự động nhận kiểu tốc độ tối ưu 10/100/1000Base-T và tính năng tự động chuyển kiểu cáp auto-MDI / MDI-X.

–         1000Base-SX: 50 / 125um hoặc 62.5 / 125um cáp quang đa mode, hỗ trợ tới 220 / 550m .

–         1000Base-T: cáp UTP xoắn đôi cat. 5 / 5e / 6, hỗ trợ khoảng cách tới 100m.

–         IEEE 802.3x cơ chế điều khiển luồng trong chế độ Full duplex và cơ chế Back-Pressure trong chế độ Half-Duplex loại trừ tình trạng mất gói tin.

–         Hỗ trợ tính năng tự động chuyển mode MDI / MDI-X.

–         Cơ chế chuyển mạch gói Store and Forward.

–         Cấu trúc chuyển mạch gói Non-blocking và lưu lượng truyền qua với tốc độ dây.

–         Chuyển đổi môi trường giữa 10/100/1000Base-T và 1000Base-SX.

–         Môi trường cáp quang cho phép: Cáp quang đa mode cho phép sử dụng đầu nối SC.

–         Kích thước nhỏ gọn giúp làm việc cùng với gia đình khung chuyển đổi của PLANET (MC-700 / MC-1000R / MC-1500).

–         Thiết kế với khả năng treo tường.

–         Đèn Led chỉ thị giúp chẩn đoán hệ thống mạng dễ dàng.

–         Kích thước nhỏ gọn, dễ dàng cài đặt.

Thông số kỹ thuật

Product10/100/1000Base-T to 1000Base-SX  Gigabit Media Converter
ModelGT-802 
Hardware Specification
StandardsIEEE 802.3, 10Base-T
IEEE 802.3u, 100Base-TX
IEEE 802.3ab, 1000Base-T
IEEE 802.3z, 1000Base-SX
Ports1 x 10/100/1000Base-T port
1 x 1000Base-SX port
Copper InterfaceRJ-45 port (Auto-MDI / MDI-X) Twisted Pair
Optic InterfaceSC
Optic Wavelength850nm
SpeedTwisted-pair10/20Mbps for Half / Full-Duplex
100/200Mbps for Half / Full Duplex
2000Mbps for Full-Duplex
Fiber-optic2000Mbps for Full-Duplex
CableTwisted-pair10Base-T: 2-pair UTP Cat. 3,4,5, up to 100 m
100Base-TX: 2-pair UTP Cat. 5, up to 100 m
1000Base-T: 4-pair STP Cat 5 up to 100m
Fiber-optic Cable50 / 125µm or 62.5 / 125µm multi-mode fiber cable, up to 220 / 550m
LED Indicator
  •  PWR
    • TP LINK / ACT, 1000
    • Fiber LINK / ACT
Power Consumption5.6 Watts / 19 BTU (maximum)
Power InputDC 5V / 2A
Dimensions (W x D x H)26 x 70 x 97 mm
Operator EnvironmentOperating temperature: 0 to 50 degree C
Humidity: 5~90% non-condensing
Storage Environmentstorage temperature: -40 to 70 degree C
Humidity: 5~90% non-condensing
EmissionsFCC Class A, CE Class A

 Chuyển đổi Quang Điện PLANET GT-802 Chuyển đổi Quang Điện PLANET GT-802 Chuyển đổi Quang Điện PLANET GT-802

–         Sản xuất tại Taiwan.

–         Bảo hành: 12 tháng.

------------------------------------------------------------------------------------------------

Sản phẩm được phân phối bởi: AnNamtelecom_network!
WebSite: http://annamtelecom.com/, http://phukienmang.vn/
ĐC: 363 Nguyễn Khang – Cầu Giấy – HN
ĐT: 024. 37759402 - 091.210.0046 - 094.118.6696 (zalo)
Email: vattuthietbimang@gmail.com - Sky: annam.lavi
Chuyên Cung Cấp và Phân Phối Các Thiết Bị Mạng Cho Dự Án Công Trình Xây Dựng,
Đổi mới sản phẩm khi còn thời hạn bảo hành – Giao hàng trên toàn quốc
Đây là giá bán lẻ, Khách mua buôn, khách dự án Liên hệ qua số Hotline: 094.118.6696

------------------------------------------------------------------------------------------------

THIẾT BỊ QUANG








Chi tiết bản tin:
Số lần xem:64
Ngày đăng:09/11/2018, 04:35 pm
Ngày hết hạn29/11/2018, 04:35 pm
Chuyên mục:Máy Tính - Laptop mãi
Nơi đăng:Hà Nội
 
Thông tin người đăng:
Họ tên: linhkienmang ANNAM
Địa chỉ:160 Phố chùa láng, đống đa hà nội
Điện thoại01693962758
Email:Liên hệ với người đăng tin
Website:
IP cập nhật tin:42.112.248.52
 
Thông tin khác:
In trang này
Gửi liên kết đến bạn bè
Xem các tin khác củng chuyên mục
Thông báo cho Ban Quản Trị nếu tin đăng có nội dung xấu


CÁC TIN ĐĂNG MỚI NHẤT CỦA linhkienmang ANNAM
STT Tiêu đề Ngày đăng Nơi đăng
1 Phân phối máy test mạng NF868, NF- 388 đo được số mét/feet dò tín hiệu (445) 09.11.2018 Hồ Chí Minh
2 Phân phối hạt mạng Amp Cat6 mã 6-2111989-3 có sẵn hàng tại Annam (26) 09.11.2018 Hà Nội
3 Phân phối dây nhảy Patch cord Cat6 5m (15feet) mã 1-1859247-5 có sẵn hàng tại Annam (24) 09.11.2018 Hà Nội
4 Phân phối cáp mạng Te-Krone Cat5e Cca cáp chạy ngoài trời (8) 09.11.2018 Hà Nội
5 Phân phối đầu bấm hạt mạng chống nhiễu ftp Cat6A/Cat7 có sẵn hàng tại annam (40) 09.11.2018 Hà Nội
[ Xem tất cả tin đăng của linhkienmang ANNAM ]
CÁC TIN ĐĂNG VIP CÙNG LĨNH VỰC Máy Tính - Laptop mãi
STT Tiêu đề Ngày đăng Nơi đăng


 
Tiện ích mới!!!
quảng cáo hiệu quả giá rẻ nhất Việt Nam
Vượt lên chính mình! Thử xem hôm nay là một khởi đầu NHỎ cho sự nghiệp LỚN MAI SAU của bạn!!!

HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN